Your G2B trading partner

TAASIS|I YA MTANDAO WA BIASHARA
YA KENYA MKATABA WA UTOAJI HUDUMA

MUDA

HUDUMA

Kushughulikia wateja wanaoingia

MAHITAJI

Jiwasilishe kwenye ofisi yoyote ya
KenTrade na uweke wazi swali ulilo nalo

GHARAMA

Hamna malipo yanayohitajika

Katika muda wa dakika tano

Maulizo kwa njia ya simu

Piga simu kwa nambari zetu

Hakuna gharama

Katika milio mitatu

Barua pepe na maulizo ya mitandao
ya kijamii

Andika barua pepe au uchapishe swali lako
kwenye mitandao ya kijamii

Hamna malipo yanayohitajika

Katika muda wa masaa mananeya
kufanya kazi

Mafunzo ya wateja kuhusu mfumo wa
Kenya TradeNet System

Tuma ombi la mafunzo kwenye tovutiya Ada za mafunzo Ada za mafunzo katika
KeQTgafl/eK NP NairobinaMombasa = maeneo mengine

I. Vibali/Kitengo cha mfanyibiashara e e

i. Bandari/Dhihirisho 2ingt 17 o Qingt 10

iii. Misamaha ya Wakala wa Maendeleo ilingi 17,400 ilingi 10,440
ya Eandari/lnaonyeﬁha (DAAS) g:: :Rg: , ;,288 g:: :Rg: | 8ﬁ8
IV. Ushuru na misamaha ya ushuru e D, L il Sl

V. Wakala wa serikali mshiriki Shilingi 26,100 Shilingi 46,930

. Mafunzoyadharura Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi,
ii. Mafunzo ya lazima ya urejeshiyakilamwaka  Shilingi 5,800 kila mtu

.. Mafunzo ya mtandaoni Shilingi 5,000 kila mmoja

ii. Mafunzo yawateja, walipo Shilingi 5,000 kila mmoja

Katika kipindi cha wiki mbili baada
ya kupokea malipo

Siku mbili

Siku mbili

Siku moja

Sikumoja

Siku mbili

Usajili wa watumizi wa mfumo wa

Mtumizi awe amepitia mafunzo kabla ya

Juu ya ada ya mafunzo inatumika

Katika kipindi cha saa 24 baada

Kenya TradeNet usajili ya kupokea malipo ya adaya
mafunzo
Uhamasishaji wa wadau na mashirika ya Wadau kutuma barua pepe ama kupiga Hamna malipo yanayohitajika Masaa 2-3 kila kikao

serikali washiriki (PGA’s) kuhusu mfumo
wa TradeNet

simu/ KenTrade kuandaa warsha
zilizopangwa kila robo mwaka

Huduma za Nyongeza
Uwezeshaji wa:
I.Uteuzi wa mawakala wa forodhani
ii. Maombi ya dhamana
lii. Kuweka upya nywila

Iv. Maombi ya vibali
V. Ombi la kubadilisha barua pepe
vi. Ombi la mabadiliko ya mfumo

Vil. Ombi la uwasilishaji wa hati

viii. Uthibitishaji wa vibali vinavyohitajika kwa
uundaji wa Hati za Msingi (BDs)

X. Uwezeshaji wa akaunti (kwa akaunti ambazo
hazijatumiwa kwa zaidi ya miezi sita (6)

Barua-pepe, Simu au Ombi la Mitandao
ya Kijamii Kwa Kituo cha Mawasiliano
cha KenTrade

Shilingi 580 ( ukijumuisha VAT)

Shilingi 1,160 (ukijumuisha VAT)

Shilingi 5,800 (ukijumuisha VAT) kwa kibali na
UCR mayoimgana

Shilingi 580 (VAT ikijumuisha)

Katika kipindi cha masaa mawili

Upatikanaji na uwepo wa mfumo wa Uwe mtumizi aliyesajiliwa wa mfumo wa Hamna malipo yanayohitajika Masaa 24/ siku 7
Kenya TradeNet Kenya TradeNet
Taarifa ya ukarabati wa mfumo wa Kenya llani ya Umma Hamna malipo yanayohitajika Masaa 48 kabla ya ukarabati

TradeNet

Upatikanaji wa taarifa kuhusu bima ya
mizigo ya baharini (MCl)

Tuma ombi la MCl kwenye jukwaa la
TradeNet au Jukwaa la kampuni ya bima

Hutathminiwa na kampuni ya bima

Katika kipindi cha siku moja

Upatikanag’i wa mfumo wa baharini wa Wasilisha fomu za mfumo wa maritime Single Hamna malipo yanayohitajika Masaa 24 / siku 7

Maritime Single Window System Window, ili zipitishwe na wakala wa serikali

Upgjcik?‘naji na uwepo wa jukwaa la taarifa Kupitia kwa https.//infotradekenya.go.ke Hamna malipo yanayohitajika Masaa 24 / siku 7

za biashara

Ombi la kupata taarifa/habari Ombi rasmi/ la maandishi linaloelekezwa kwa Hakuna gharama Kukubaliwa kwa ombi rasmi
Ofisa Mtendaji Mkuu (habari zinazohusiana na iliopokewa, siku 2
kaZi Na maJUkumu ya Wakala Zinaweza (ushughulikiwa k\Na maombi ya
kupatikana kwenye tovuti ya wakala) haraka, masaa 48

Kushughulikiwa kwa ombi la
kawaida, siku 21

Malipo ya wasambazaji bidhaa

Pata stakabadhiya malipo / notisiya
uwasilishaji, nakala ya LSO /LPO

Hamna malipo yanayohitajika

Siku 30 baada ya kupokearrisiti ya
malipo, notisi ya uwasilishaji, LSO / LPO

Barua za kuwasilisha au mtandaoni
kwa KenTrade

o

Wasilisha barua hiyo kwa Afisa Mkuu
Mtendaji, KenTrade

Hamna malipo yanayohitajika

Katika kipindi cha siku tano za
kufanya kazi baada ya kupokea
barua hio

lIwapo hujaridhika na viwango vya huduma au bidhaa zetu,
unaweza kuwasilisha malalamiko yako kwa:
Wasiliana nasi kupitia:
KENYA TRADE NETWORK AGENCY (KENTRADE) OMBUDSMANCONTACT:

Ofisi Kuu: Gorofa ya Kwanza Embankment Plaza,
Bara bara ya Longonot - Upperhill, Nairobi
Anwani: Sanduku La Posta 36943 - 00200 Nairobi, Kenya.

Barua Pepe: contactcentre@kentrade.go.ke / Simu: +254 709 950 000, +254 204 965 000
Kwa malalamishi Andika Barua Pepe: complaints@kentrade.go.ke

The Commission Secretary/Chief Executive Officer,
Commission on Administrative Justice, 2nd Floor,

West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi

P.O. Box 20414-00200 Nairobi | Tel: +254 (0)20 2270000 / 2303000/0800221349

Email: complain@ombudsman.go.ke




