TAASIS| YA MTANDAO WA BIASHARA
YA KENYA MKATABA WA UTOAJI HUDUMA

Your G2B trading partner
HUDUMA MAHITAJI GHARAMA MUDA
Kushughulikia wateja wanaoingia Jiwasilishe kwenye ofisi yoyote ya Hamna malipo yanayohitajika Katika muda wa dakika tano
KenTrade na uweke wazi swali ulilo nalo
Maulizo kwa njia ya simu Piga simu kwa nambari zetu Hakuna gharama Katika milio mitatu
Barua pepe na maulizo ya mitandao Andika barua pepe au uchapishe swali lako Hamna malipo yanayohitajika Katika muda wa masaa mananeya
ya kijamii kwenye mitandao ya kijami kufanya kazi
i i Ada za mafunzo Ada za mafunzo katika o e o C e L
ruma ombila mafunzo kwenye tovut ya NarobiaMombasa  maencormengne - Katika kipindicha ild mbili baada
h funzo zinajumuish
. Vibali/Kitengo cha mfanyibiashara i iﬁg*}f?f;ajggezama " Shilingi” A0 S
ii. Bandari/Dhihirisho Shilingi 17 400 Shilinei 10440 e bl
iii. Misamaha ya Wakala wa Maendeleo St ar 2400 NG 1L, Slkumbil
Mafunzo ya wateja kuhusu mfumo wa ya Bandari/lnaonyesha (DA1s) Sh! ingr 00 g:: :23: , 8ﬁ8 g: iﬂ mgjg
National Electronic Single Window iv. Ushuru na misamaha ya ushuru ngt >/ ol . 7
System 7 v. Wakala wa serikali msf)lliriki Shilingi 26,100 Shilingi 46,980 Siku mibili
.. Mafunzoyadharura Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi
ii. Mafunzo ya lazima ya urejeshiyakilamwaka = Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi
.. Mafunzo ya mtandaoni Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi
ii. Mafunzo yawateja, walipo Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi
Usajili wa watumizi wa mfumowa National | Mtumizi awe amepitia mafunzo kabla ya Juu ya ada ya mafunzo inatumika Katika kipindi cha saa 24 baada
Electronic Single Window System usaj ﬁal}ﬂﬁ(z)lgea malipoyaadaya
Uhamasishaji wa wadau na mashirika ya Wadau kutuma barua pepe ama kupiga Hamna malipo yanayohitajika Masaa 2-3 kila kikao
serikali washiriki (PGA's) kuhusu mfumo simu/ KenTrade kuandaa warsha
wa TradeNet zilizopangwa kila robo mwaka
Huduma za Nyongeza
Uwezeshaji wa:
i.Uteuzi wa mawakala wa forodhani
ii. Maombiya dhamana Shilingi 580 ( ukijumuisha VAT)
lii. Kuweka upya nywila
. Maormbi ya vibal Barua-pepe, Simu au Ombi la Mitandao Shilingi 1,160 (ukijumuisha VAT)
V- Ombilakubadilisha barua pepe ya Kijaﬁ\iipK\;va Kituo cha Mawasiliano I J Katika kipindi cha masaa mawvili
vii. Ombi la uwasilishaji wa hati chaKenTrade Shilingi 580 (ukijumuisha VAT) kwa kibali na
UCRinayolingana
Vil. Uthilgitishaji wa vibali vinavyohitajika kwa
uundaji wa Hati za Msingi (BDs) g - .
X. Uwezeshaiji wa akaunti (kwa akaunti ambazo >hilingi 580 (VAT ikijumuisha)
hazijatumiwa kwa zaidi ya miezi sita (6)
Upatikanaji na uwepo wa mfumo wa National | Uwe mtumizi aliyesajiliwa wa mfumo wa Hamna malipo yanayohitajika Masaa 24/ siku 7
Electronic Single Window System National Electronic Single Window System
Taarifa ya ukarabati wa mfumowa National | llaniya Umma Hamna malipo yanayohitajika Masaa 48 kabla ya ukarabati
Electronic Single Window System
- i - - Tuma ombi la MCl kwenye jukwaa la National i i\va bi ila kinindi - -
r%?ggclga)ga | e\a/\f/% Eﬁ?ﬁ?\gll)]husu bimaya Flectronic Single Win dovz Vstem au Jukwaa la Hutathminiwa na kampuni ya bima Katika kipindi cha siku moja
kampuni ya bima
Upatikanaji wa mfumo wa baharini wa Wasilisha fomu za mfumo wa maritime Single Hamna malipo yanayohitajika Masaa 24/ siku 7
Maritime Single Window System Window, ili zipitishwe na wakala wa serikali
Upgjcikﬂnaji na uwepo wa jukwaa la taarifa Kupitia kwa https://infotradekenya.go.ke Hamna malipo yanayohitajika Masaa 24 / siku 7
za biashara
Ombi la kupata taarifa/habari Ombi rasmi/ la maandishi linaloelekezwa kwa Hakuna gharama Kukubaliwa kwa ombi rasmi
Ofisa Mtendaji Mkuu (habari zinazohusiana na liliopokewa, siku 2
kaZi n.a maJUkumu ya Wakala Zinaweza Kushughulikiwa k\Na maombi ya
kupatikana kwenye tovuti ya wakala) haraka, masaa 48
Kushughulikiwa kwa ombi la
kawaida, siku 21
Malipo ya wasambazaiji bidhaa Pata stakabadhi ya malipo / notisi ya Hamna malipo yanayohitajika Siku 30 baada ya kupokearrisitiya
uwasilishaji, nakala ya LSO /LPO malipo, notisi ya uwasilishaji, LSO / LPO
Barua za kuwasilisha au mtandaoni Wasilisha barua hiyo kwa Afisa Mkuu Hamna malipo yanayohitajika Katika kipindi cha siku tano za
kwa KenTrade Mtendaji, KenTrade kufanya kazi baada ya kupokea
\_ barua hio y

lwapo hujaridhika na viwango vya huduma au bidhaa zetu,
unaweza kuwasilisha malalamiko yako kwa:

Wasiliana nasi kupitia:

KUWASILIANA NA KENTRADE:

Kenya Trade Network Agency (Kentrade) KUWASILIANA NA OMBUDSMAN:

Ofisi Kuu: Gorofa ya Kwanza Embankment Plaza, The Commission Secretary/Chief Executive Officer,
Bara bara ya Longonot - Upperhill, Nairobi Commission on Administrative Justice, 2nd Floor,
Anwani: Sanduku La Posta 36943 - 00200 Nairobi, Kenya. West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi
Barua Pepe: contactcentre@kentrade.go.ke / Simu: +254 709 950 000, +254 204 965 000 P.O. Box 20414-00200 Nairobi,
Kwa malalamishi Andika Barua Pepe: complaints@kentrade.go.ke Tel: +254 (0)20 2270000 / 2303000/0800221349 (Bila malipo)

Barua pepe:complain@ombudsman.go.ke




