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. National Electronic Single Window

Trade Made Simple

HUDUMA
Kushughulikia wateja wanaoingia

Maulizo kwa njia ya simu \
Barua pepe na maulizo ya mitandao
ya kijamii

Mafunzo ya wateja kuhusu mfumo wa

System

Usajili wa watumizi wa mfumowa National
Electronic Single Window System

Uhamasishaji wa wadau na mashirika ya
serikali washiriki (PGA’s) kuhusu mfumo
wa TradeNet

Huduma za Nyon
Uwezeshaji vl:l,zo =

i.Uteuzi wamawakala wa forodhani
ii. Maombi ya dhamana

iii. Kuweka upya nywila

iv. Maombiya vibali
V. Ombi la kubadilisha barua pepe

Vi.Ombi la uwasilishaji wa hati
vii. Uthibitishaji wa vibali vinavyohitajika kwa
uundaji wa Hati za Msingi (BDs)

viil. Uwezeshaji wa akaunti (kwa akauntiambazo
hazijatumiwa kwa zaidi ya miezi sita (6)
Upatikanaji na uwepo wa mfumo wa National
Electronic Single Window System

. Taarifa ya ukarabati wa mfumo wa National

Electronic Single Window System
Upatikanaji wa taarifa kuhusu bima
mpma'goya harini (MCl) a
Upatikanagli wa mfumo wa bahariniwa
Maritime Single Window System
Upatikanaji na uwepo wa jukwaa la taarifa
za biashara

Ombi la kupata taarifa/habari

Malipo ya wasambazaji bidhaa

i Barua za kuwasilisha au mtandaoni
kwa KenTrade

N

YA KENYA MKATABA WA UTOAJI HUDUMA

TAASIS| YA MTANDAO WA BIASHARA

MAHITAJI

Jiwasilishe kwenye ofisi te
KenTradena uwzeke wazyioyswoali Zﬁlo nalo

Piga simu kwa nambeari zetu

| Andika barua pepe au uchapishe swali lako

kwenye mitandao ya kijamil
Tuma ombi la mafunzo kwenye tovuti ya
KenTrade
T S
i Misamaha ya Walla wa Maendeleo
ya Bandari/Inaonyesha (DA1s)
iv. Ushuru na misamaha ya ushuru
v. Wakala wa serikali mshiriki

i. Mafunzoya dharura

ii. Mafunzo ya lazima ya urejeshi ya kila mwaka

i. Mafunzo ya mtandaoni
ii. Mafunzo ya wateja, walipo

Mtumizi awe amepitia mafunzo kabla ya
usajili

Wadau kutuma barua pepe ama kupiga
simu/ KenTrade kuandaa warsha
zilizopangwa kila robo mwaka

Barua-pepe, Simu au Ombila Mitandao
ya Kijamii Kwa Kituo cha Mawasiliano
chaKenTrade

Uwe mtumizi aliyesajiliwa wa mfumo wa
National Electronic Single Window System

llani yaUmma

Tuma ombilaMCl kwenyesjukwaa la National

Electronic Single Window System au Jukwaa la
kampuniya bima

Wasilisha fomu za mfumo wa maritime Single
Window, ili zipitishwe na wakala wa serikali

Kupitia kwa https://infotradekenya.goke

Ombi rasmi/ la maandishi linaloelekezwa kwa
Ofisa Mtendaji Mkuu (habari zinazohusiana na
kazi na majukumu ya wakala zinaweza
kupatikana kwenye tovuti ya wakala)

Pata stakabadhi ya malipo / notisi ya
uwasilishaji, nakala ya LSO /LPO

Wasilisha barua hiyo kwa Afisa Mkuu
Mtendaji, KenTrade

GHARAMA
Hamna malipo yanayohitajika

Hakuna gharama
Hamna malipo yanayohitajika
Adaza mafu Ada funzo katika
Nair(%‘ na ﬁbasa maenzaegw mer%?ne
% Gharama Zote za Mafunzo zinajumuisha VAT

Shilingi 17,400 Shilingi 10440
Shilingi 17,400 Shilingi 10440
Shilingi 17,400 Shilingi 10,440
Shilingi 17,400 Shilingi 10440
Shilingi 26,100 Shilingi 46,980

Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi
Shilingi 5,800 kila mtu mmoja kwa kila ombi

Shilingi 5,000 kila mtu mmoja kwa kila ombi
Shilingi 5,000 kila mtu mmoja kwa kila ombi

Juu ya ada ya mafunzo inatumika

Hamna malipo yanayohitajika

Shilingi 580 (ukijumuisha VAT)

Shilingi 1,160 (ukijumuisha VAT)

Shilingi 5,800 (ukijumuisha VAT) kwa kibalina
UCRinayolingana

Shilingi 580 (VAT ikijumuisha)

Hamna malipo yanayohitajika

Hamna malipo yanayohitajika
Hutathminiwa na kampuniya bima
Hamna malipo yanayohitajika

Hamna malipo yanayohitajika

Hakuna gharama

Hamna malipo yanayohitajika

Hamna malipo yamyohita}ile

MUDA
Katika muda wa dakika tano

Katika milio mitatu
Katika muda wa masaa manane ya
kufanya kazi

Mara moja kwa mwezi (kila Alhamisi 3
Jnaljumaa)

Katika kipindi cha saa 24 baada

ya kupokea malipo ya adaya
mafunzo

Masaa 2-3 kila kikao

Katika kipindi cha masaa mawili

Masaa 24/ siku 7
Masaa 48 kabla ya ukarabati
Katika kipindi cha siku moja
Masaa 24/siku7

Masaa 24 /siku 7

Kukubaliwa kwa ombi rasmi

liliopokewa, siku 2

Kushughulikiwa kwa maombiya

haraka, masaa 48

Kushughulikiwa kwa ombi la

kawaida, siku 21

Siku 30 baada ya kupokea risiti ya malipo
au kwa muijibu wa mkataba uliosainiwa |

' Katika kipindi cha sikutanoza

kufanya kazi baada ya kupokea
barua hio

Iwapo hujaridhika na viwango vya huduma au bidhaa zetu,
unaweza kuwasilisha malalamiko yako kwa:

Wasiliana nasi kupitia:

KUWASILIANA NA KENTRADE:
Kenya Trade Network Agency (Kentrade)

Ofisi Kuu: Gorofa ya Kwanza, Embankment Plaza,

Bara bara ya Longonot, Upperhill, Nairobi.

Anwani: Sanduku La Posta 36943 - 00200 Nairobi, Kenya.
Barua Pepe: contactcentre@kentrade.go.ke / Simu: +254 709 950 000, +254 204 965 000
Kwa malalamishi Andika Barua Pepe: complaints@kentrade.go.ke

KUWASILIANA NA OMBUDSMAN:

The Commission Secretary/Chief Executive Officer,
Commission on Administrative Justice, 2nd Floor,
West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi
P.O. Box 20414-00200 Nairobi,

Tel: +254 (0)20 2270000 / 2303000/0800221349 (Bila malipo)
Barua pepe:complain@ombudsman.go.ke




