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I Traddcs

I Trade Made Simple

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA

Ombi la Kupewa Mafunzo

i. Formuya ombi iliyokamilishwa ipasavyo
na kuwasilishwa kwa
https: //registration.kentrade.go.ke/

Tuma ombi la kupewa mafunzo kwenye
tovutiya KenTrade

.. Moduliya Vibali/Mfanyabiashara

ii. Mfumo wa Biashara ya Bandari/Maritime
Single Window

lii. Uwasilishaji wa Kodi na Ushuru na
Mazingatio Maalum

iv. Mashirika Yanayoshirikiana na Serikali

v. Mafunzo ya Haraka na Dharura

vi. Mafunzo ya Kila Mwaka ya Lazima ya
Uboreshaji na Kujikumbusha

vii. Mafunzo Mtandaoni
(Moduli zozote zilizo hapo juu)

viii. Mafunzo kwa Wateja katika Eneo lao

HUDUMA MAHITAJI MALIPO MUDA
Majibu kwa maswali ya Wateja Tembelea ofisi na uulize swali Hakuna malipo yanayohitajika Katika dakika 5
Wanaotembelea ofisi
Majibu kwa simu zinazopigwa o . Y Katika sekunde 15

Hakuna malipo yanayohitajika
(Simu ya Waya au laini nyingine yoyote rasmi) Piga simu . PO yahdyontta)
| Majibu kwa mawasiliano Mawasiliano yaliyoandikwa Hakuna malipo yanayohitajika Katika siku 5
Barua pepe na mitandao ya kijamii Hakuna malipo yanayohitajika Katika saa 24
.. Fomu za usgjili zilizojazwa ipasavyo
zinazopatikana kutoka NESWS.:

Maombi ya Kujiandikisha kama Mtumiaji wa -KTNA 1 kwa shirika Lisilo la serikali

Mfumo wa Kitaifa wa National Electronic - KTNA 2 kwa mashirika yanayoshirikiana

Single Window System (NESWS) na serikali " . . -

ii. Cheticha usajili wa shirika la biashara au DOI? hamsiniza Margkanl k.\{va I.<|Ia AL Katika saa 24
hatiya utambulisho ya mtu binafsi. au kiwango sawa katika Shilingi za Kenya
iii. Ushahidi wa usajili kama mlipakodi kutoka
kwa mamlaka husika ya ushuru
iv.Ushahidi wa usajili na mamlaka husika ya
udhibiti ambapo mtuma maombi ni taasisi
inayodhibitiwa
Ada ya Kila Mwaka ya Kutumia Mfumo Kuwa mtumiaji aliyesajiliwa wa NESWS Dola hamsini za Marekani kwa kilamtumiajiau | Katika saa 24
kiwango sawa katika Shilingi za Kenya
.. Pakuafomu ya usajili kwenye tovuti ya
KenTrade
Mafunzo ya Watumiaji ili Kusajiliwa www.kentrade.goke
kwenye NESWS Hakuna malipo yanayohitajika Kila wiki

Ada za mafunzo mijini Adaza mafunzo katika
NairobinaMombasa | maeneo mengine
Shilingi za Kenya 10,440

(Kshs) 17,400

Shilingi za Kenya 10,440

(Kshs) 17,400

Shilingi za Kenya 10,440

(Kshs) 17,400

Shilingi za Kenya Shilingi za Kenya

(Kshs) 26,100 (Kshs) 46,980

Mara moja kila mwezi

(Kila Alhamisi ya 3 ya mwezi)

Shilingi 5,800 zaidi kwa malipo ya mafunzo
yaliyo hapo juu kwa kila mtu kwa kila ombi

Shilingi za Kenya (Kshs) 5,800 kwa kila mtu

Shilingi za Kenya (Kshs) 5,000 kwa kila mtu

Shilingi za Kenya (Kshs) 5,000 kwa kila mtu

la Biashara
8. | Ombi la Kupewa Mafunzo .. Kuwa Mtumiaji wa NESWS Dola tano za Marekani kwa kila ombi, kwakila | Katika saa 24
ii. Uthibitisho wa Kitambulisho mtumiaji au kiwango sawa katika Shilingi za
Kenya
9. Maombiya Kuondolewa kwa kusimamishwa Kuwa Mtumiaji aliyesajiliwa wa NESWS Dola Kumiza Marekani kwa kilaombi, kwakila |\ - <4
mtumiaji au kiwango sawa katika Shilingi za
Kenya
10. Ombila Nambari ya Kipekee ya Marejeleo ya Kuwa Mtumiaiji Aliyesajiliwa wa NESWS Dola Kumi za Marekani kwa kilaombi, kwakila | Papo hapo
Usafirishaji (UCR) katika Mfumo mtumiaji au kiwango sawa katika Shilingi za
Kenya
1. Malipoya Wauzaj huduma . nakala yayLSO /LPO ) Hakuna malipo yanayohitajika ankara halali, noti ya uwasilishaji bidhaa au
' huduma, LSO/ LPO.
12.. Kupokea barua zinazotumwa/barua za Tuma barua kwa Afisa Mkuu Mtendaji, | - Tunatambllj(a tumepokea barua katika siku
mtandaoni kwa KenTrade KenTrade Hakuna malipo yanayohitajika Blioi)zlenl
13.| Utayarishajiwa ombi la kupata maelezo Ombi rasmi/Ombi lililoandikwa linalotumwa | Hakuna malipo yanayohitajika Katika siku 21
L kwa Afisa Mkuu Mtendaiji

TUMEJITOLEA KUTOA HUDUMA KWA HESHIMA NA UBORA

Bidhaa/huduma yoyote inayotolewa ambayo hailingani na viwango vilivyowekwa hapo juu ama afisa ambaye haudumu kwa heshima

na ubora, apaswa kuripotiwa kwa:

ANWANI YA MAWASILIANO YA KENTRADE:
Afisa Mkuu Mtendaiji
Kenya Trade Network Agency (KenTrade)

Makao Makuu: Orofa ya 1 Embankment Plaza, Longonot Rd- Upperhill,

S.L.P 36943 - 00200 Nairobi, Kenya.

Baruapepe: contactcentre@kentrade.go.ke / Simu: +254 709 950 000,+254 204 965 000

Kwa baruapepe za malalamishi: complaints@kentrade.go.ke
www.kentrade.go.ke

ANWANI YA MAWASILIANO YA OMBUDSMAN:
Katibu wa Tume/Afisa Mkuu Mtendaji, Tume ya Haki ya Utawala,
Orofa ya 2, West End Towers, Waiyaki Way

S.L.P 20414-00200 Nairobi, Kenya

Simu: +254(0)20 2270000

Baruapepe: complain@ombudsman.go.ke

www.ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO




